Bơm chìm nước thải sạch Maro QDX1.5-16-0.37 0.5hp 220v không phao
Xuất xứ: China
Model: QDX1.5-16-0.37
Nhà sản xuất: MARO
Giá: 1.890.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Model:
QDX1.5-16-0.37
Công suất
0.37kW
Điện áp
220v
Cột áp
17 m
Lưu lượng
100 lit/phu
Ống xả
34 mm
Xuất xứ:
China công nghệ Ý
Bảo hành:
06 tháng
Tính năng nổi bật:
 - Bơm chìm nước thải sạch Maro QDX1.5-16-0.37 nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển
- Là dòng máy bơm có phao sử dụng công nghệ Italia.
Dùng để bơm ngập úng, nước mưa cho gia đình
- Bơm tuần hoàn cho hòn non bộ, hồ cá cảnh...
- Bơm các loại nước thải trong nhà máy, xí nghiệp.
- Bơm chìm nước thải sạch Maro QDX1.5-16-0.37 220V ứng dụng trong môi trường nước thải dân dụng, hộ gia đình