Bơm chìm nước thải sạch Maro QDX6-26-1.1F
Xuất xứ: China
Model: QDX6-26-1.1F
Nhà sản xuất: MARO
Giá: 2.880.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Model:
QDX6-26-1.1F
Công suất
1.1kW
Điện áp
220v
Cột áp
27 m
Lưu lượng
250 lit/phut
Ống xả
49 mm
Xuất xứ:
China công nghệ Ý
Bảo hành:
06 tháng
Tính năng nổi bật:
 - Bơm chìm nước thải sạch Maro QDX6-26-1.1F có phao nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển
- Là dòng máy bơm có phao sử dụng công nghệ Italia.
Dùng để bơm ngập úng, nước mưa cho gia đình
- Bơm tuần hoàn cho hòn non bộ, hồ cá cảnh...
- Bơm các loại nước thải trong nhà máy, xí nghiệp.
- Bơm chìm nước thải sạch Maro QDX6-26-1.1F 220V ứng dụng trong môi trường nước thải dân dụng, hộ gia đình