Máy bơm dầu nhớt MAIDE DYB80-AC220 555W (220V)
Xuất xứ: China
Model: DYB80-AC220
Nhà sản xuất: MAIDE
Giá: 3.500.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Chi tiết sản phẩm
Thông số kĩ thuật:
Model
DYB80-AC220
Công suất:
555W
Áp lực:
3 bar
Lưu lượng ( L / phút)
20-80
Đầu vào – Đầu ra ( mm)
34-34
Nguồn điện
220V- 1 phase- 50Hz